ujambo mimi naitwa simon samuel meshariki pamoja na evangelism explosion na unaskiliza shaelife africa je unawaombea waliopotea mara ngapi je unaomba ili mungu atume mtu wa kuwapelekea injili na kama uombi kwa ajili ya fursa za kushirikisha injili unakosa furaha kuu ya maisha yako katika kristo kushirikisha injili kwa kweli ni zawadi kutoka kwa mungu kwa hiyo unamwombea nani aje kwa imani yenye kuokoa katika yesu omba ili wapate nafasi ya kushirikisha injili ombea mioyo na akili zao kuwa wazi kwa ajili ya injili na uombe kwamba uwe tayari kushirikiana nao wakati utakapofika kitabu kiitwacho asceno of prayer kilichoandikwa na e. m Bonds kinasema mtu anayeweza kuomba ni chombo chenye nguvu zaidi ambacho kristo anacho katika ulimwengu huu kanisa linaomba lina ngupa kuliko malango ya kuzimu kwa hiyo kama unataka kuvunja milango ya kuzimu na kumleta mtu kwenye imani yenye kuokoa katika yesu anza na maombi sharlife africa itakusaidia ikiwa unahitaji msaada wa kuombea waliopotea na namna ya kushirikisha imani yako kwa maelezo zaidi tembele ya sharlife africaorg