hu mimi naitwa samuel samuel mesereki pamoja na evanglzmexe na unasikiliza Share life africa katika kila taifa kuna wakati wanakumbuka siku walipopokea uhuru wao na hii huonyesha jinsi taifa husika lilivyobarikiwa na kuwa huru unaweza kuona nyekundu nyeupe bluu na rangi mbalimbali karibu kila mahali katika miezi hiyo ya kusherekea uhuru unafikiri ni kwa nini katika maadhimisho haya tunaona vitu kama fataki zikipigwa na maandalizi mbalimbali hizo mbali. zote wa hisia zetu za uzalendo na hii yote ni kwa sababu tupo huru lakini kuna uhuru bora zaidi kuliko aina yoyote ya uhuru wa kisiasa tunaoweza kupewa ni uhuru unaopatikana katika kristo wakorinto ya pili sura w sra57 inasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya kitu kipya maana yake hakika hakina kasoro yoyote hakika ni muujiza yesu alifufua mioyo iliyokufa na kuweka huru mateka kwa hivyo unaweza kumshirikisha nani uhuru ambao umepata katika kristo ikiwa uhuru wetu kama taifa unastahili kusherekewa pia tunapaswa kusherekea zaidi uhuru wetu wa kutolewa dhambini kwa maelezo zaidi tembele ya sharlife africa org